21:30 KF Ballkani ?-? UE Santa Coloma

22:59 HJK Helsinki ?-? FK Panevezys

22:59 Lincoln Red Imps FC ?-? Hamrun Spartans

22:59 FC Pyunik ?-? Dinamo Minsk

00:00 NK Publikum Celje ?-? FC Flora Tallinn

00:30 FC Steaua Bucuresti ?-? SS Virtus

02:00 Shamrock Rovers ?-? Vikingur Reykjavik

02:00 Decic Tuzi ?-? The New Saints

08:00 Atlas ?-? Santos Laguna

08:00 Queretaro FC ?-? Chivas Guadalajara

08:00 Pachuca ?-? Atletico San Luis

10:00 Puebla ?-? Club Leon

10:05 CDSyC Cruz Azul ?-? Club Tijuana

21:30 U19 Đan Mạch ?-? U19 Tây Ban Nha

01:00 U19 Pháp ?-? U19 Thổ Nhĩ Kỳ

04:00 Envigado FC ?-? La Equidad

06:10 Aguilas Doradas ?-? America de Cali

08:20 Deportivo Cali ?-? Deportivo Pereira

17:00 Daga United FC ?-? Tsirang FC

15:00 Finland Nữ U19 ?-? Czech Nữ U19

16:00 Austria (W) U20 ?-? Morocco Nữ U20

19:00 Singapore Nữ ?-? Macao China (W)

22:00 Belarus Nữ U19 ?-? Uzbekistan Nữ U20

00:00 Senegal Nữ ?-? Congo DR Nữ

05:30 USA Nữ U20 ?-? Mexico Nữ U20

06:30 nữ Mỹ ?-? nữ Costa Rica

08:30 El Salvador Nữ ?-? Peru Nữ

05:00 Juventude ?-? Atletico Mineiro

07:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Criciuma

01:00 Future FC ?-? Al Ahly SC

01:45 Greenock Morton ?-? Brechin City

01:45 Airdrie United ?-? East Kilbride

01:45 Hamilton Academical ?-? Stirling Albion

01:45 Alloa Athletic ?-? East Fife

01:45 Hibernian ?-? Queen's Park

01:45 Annan Athletic ?-? Bonnyrigg Rose

01:45 Montrose ?-? Motherwell

01:45 Arbroath ?-? Dundee

01:45 Queen of South ?-? Dumbarton

01:45 Ayr United ?-? Falkirk

01:45 Raith Rovers ?-? Stranraer

01:45 Cove Rangers ?-? Spartans

01:45 Dundee United ?-? Stenhousemuir

01:45 Dunfermline Athletic ?-? Forfar Athletic

01:45 Elgin City ?-? Kelty Hearts

16:00 Armadale SC ?-? Perth Glory

18:00 Qarabag ?-? Slaven Koprivnica

19:00 FC Copenhagen ?-? Sonderjyske

20:00 Crystal Palace U21 ?-? Bromley

20:00 Luton Town ?-? Rukh Vynnyky

20:00 Carl Zeiss Jena ?-? ZFC Meuselwitz

21:00 LASK Linz ?-? Videoton Puskas Akademia

21:30 Dnipro-1 ?-? PFC Oleksandria

22:00 Universitaea Cluj ?-? Olimpia Satu Mare

22:30 SV Sandhausen ?-? Mamelodi Sundowns

22:59 HIK Hellerup ?-? BK Avarta

23:30 SC Peckeloh ?-? Wiedenbruck

23:30 SC Retz ?-? Team Wiener Linien

23:30 OFI Crete ?-? Red Star Waasland

23:30 SC Mannsdorf ?-? SV Gerasdorf Stammer

23:30 Markranstadt ?-? FC Magdeburg II

23:30 Energie Cottbus ?-? Hertha Berlin

00:00 FC Porto ?-? Al-Arabi SC

00:00 ASK Mochart Koflach ?-? ATSV Wolfsberg

00:00 Stockerau ?-? Wiener Viktoria

00:00 SV Ilz ?-? SC Gleisdorf

00:00 SV Todesfelde ?-? Tus Dassendorf

00:30 Engers ?-? VfB Linz

00:30 Barbate CF ?-? Cadiz

01:00 Frickley Athletic ?-? Brighouse Town

01:00 Parkgate ?-? maltby main

01:00 Aberystwyth Town ?-? Briton Ferry Athletic

01:00 Yeovil Town ?-? Bristol Rovers

01:00 Longridge Town FC ?-? AFC Fylde

01:00 Stamford ?-? Doncaster Rovers

01:15 HHC Hardenberg ?-? Quick 20

01:30 Hebburn Town ?-? Darlington

01:30 Newry City ?-? Loughgall FC

01:30 Canvey Island ?-? Southend United

01:30 Wealdstone FC ?-? Notts County

01:30 Hitchin Town ?-? Luton Town U21

01:30 Melksham Town ?-? Swindon Town

01:30 Marine ?-? Prescot Cables

01:30 Stafford Rangers ?-? Crewe Alexandra

01:30 Pontypridd ?-? Newport County

01:30 Retford United ?-? Mansfield Town

01:30 Shildon ?-? Spennymoor Town

01:30 Lisburn Distillery ?-? Ballyclare Comrades

01:30 Whitley Bay ?-? Ashington

01:30 Ramhlun North FC ?-? Blyth Spartans

01:30 Gainsborough Trinity ?-? Scunthorpe United

01:30 Paulton Rovers ?-? Chippenham Town

01:30 Ards FC ?-? Portadown

01:30 Bangor 1876 ?-? Menai Bridge Tigers

01:30 Dunbar United ?-? Tranent Juniors

01:30 Southport FC ?-? Preston North End

01:30 Cardiff City ?-? Pen-y-Bont FC

01:30 Boston Town ?-? Grimsby Town

01:30 Bury Town ?-? Kings Lynn

01:30 Kidsgrove Athletic ?-? 1874 Northwich

01:45 Tooting Mitcham Unted ?-? Merstham

01:45 Maidstone United ?-? Ramsgate

01:45 Worksop Town ?-? Buxton FC

01:45 Whitstable Town ?-? Dover Athletic

01:45 Wimborne Town ?-? Weymouth

01:45 Wingate Finchley ?-? Brentwood Town

01:45 Albion Rovers ?-? Dalbeattie Star

01:45 Bracknell Town ?-? Westfields

01:45 Gresley Rovers ?-? Shepshed Dynamo

01:45 Felixstowe Walton United ?-? Needham Market

01:45 Leiston FC ?-? Braintree Town

01:45 St Albans City ?-? Leyton Orient

01:45 Boldmere St Michaels ?-? Nuneaton Borough

01:45 Hanwell Town ?-? Maidenhead United

01:45 Scarborough ?-? Hartlepool United

01:45 Enfield Town ?-? Arsenal U21

01:45 Hornchurch ?-? Sutton United

01:45 Margate ?-? Dartford

01:45 Redhill ?-? Dorking

01:45 Billericay Town ?-? Chelmsford City

01:45 Slimbridge AFC ?-? Weston Super Mare

01:45 Slough Town ?-? AFC Dunstable

01:45 Brockenhurst ?-? Lymington New Milton

01:45 St Ives Town ?-? Peterborough Sports

01:45 Hungerford Town ?-? Hampton Richmond Borough

01:45 Barwell ?-? Belper Town

01:45 Rushall Olympic ?-? Sutton Coldfield Town

01:45 Aveley ?-? Redbridge

01:45 Stratford Town ?-? Lye Town

01:45 Barry Town United ?-? Cardiff City U21

01:45 Swindon Supermarine ?-? Hereford FC

01:45 Chatham Town ?-? Coventry U21

01:45 Eastbourne Borough ?-? Whitehawk

01:45 Tonbridge Angels ?-? Bromley

01:45 Chesham United ?-? Barnet

01:45 Hanworth Villa ?-? Aldershot Town

01:45 Burscough ?-? Morecambe

01:45 Tamworth ?-? Harborough Town

01:45 Spalding United ?-? Peterborough United

01:45 Alfreton Town ?-? Chesterfield

01:45 Cray Valley Paper Mills ?-? Ebbsfleet United

01:45 lewes ?-? Crawley Town

01:45 Warrington Rylands ?-? Oldham Athletic

01:45 Welling United ?-? Leyton Orient

01:45 Nantwich Town ?-? Bury AFC

03:00 Zamora Barinas ?-? CD Hermanos Colmenares

05:45 Estudiantes Merida FC ?-? Deportivo Tachira

15:00 Bonnyrigg White Eagles U20 ?-? Inter Lions U20

16:30 Sutherland Sharks U20 ?-? Sydney United 58 U20

02:00 Deportes Rengo ?-? Linares Unido

05:00 Huachipato ?-? Racing Club Montevideo

07:30 Rosario Central ?-? Internacional RS

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? Charlotte Independence

16:15 Perak FA II ?-? Terengganu B

07:00 Houston FC ?-? Twin City Toucans

17:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Inter Lions

16:30 Bhawanipore ?-? Rainbow SC

16:30 Calcutta Customs ?-? East Bengal Club II

16:30 George Telegraph FC ?-? Eastern Railway FC

01:00 Fjolnir U19 ?-? Valur KH Hlidarendi U19

01:00 KR KV U19 ?-? Stjarnan SkinandiU19

01:00 Throttur Reykjavik U19 ?-? IA Kari U19

03:00 Fram/Ulfarnir U19 ?-? Haukar U19

02:15 Augnablik Nữ ?-? Smari Nữ

06:00 AA Anapolina ?-? Uniao Inhumas

01:00 Cabense PE ?-? Santoli

03:00 1 de Marzo Pilar ?-? Benjamin Aceval

03:00 1º de Marzo PJC ?-? Club 16 de Julio

05:30 Nacional de Yby Yau ?-? Deportivo Carapegua

20:00 Al-Hilal Omdurman ?-? Gor Mahia

20:00 ASAS Djibouti Telecom ?-? Red Arrows

07:00 Juventude Nữ ?-? 3B Sport AM Nữ

01:00 Gremio (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

22:59 AC Colina ?-? Imperial Unido

02:00 Colchagua CD ?-? Municipal Salamanca

02:00 Iberia Los Angeles ?-? CD Constitucion Unido

19:30 Bangwe All Stars ?-? Mighty Tigers

16:30 Gold Coast United ?-? Wynnum Wolves

02:00 Barnechea ?-? Deportes Santa Cruz

02:00 Rangers Talca ?-? CD Magallanes

04:30 Santiago Wanderers ?-? Deportes Recoleta

00:00 nữ Ireland ?-? nữ Pháp

00:00 nữ Đức ?-? Austria Nữ

00:00 Poland Nữ ?-? Iceland Nữ

00:00 nữ Thuỵ Sĩ ?-? Azerbaijan Nữ

00:00 Estonia Nữ ?-? Luxembourg Nữ

00:00 Romania Nữ ?-? Armenia Nữ

00:00 Bulgaria Nữ ?-? Kazakhstan Nữ

00:00 Ukraine Nữ ?-? Croatia Nữ

00:00 Belarus Nữ ?-? Cyprus Nữ

00:00 Lithuania Nữ ?-? Georgia Nữ

00:00 Slovenia Nữ ?-? North Macedonia Nữ

00:00 Hungary Nữ ?-? Turkey Nữ

00:00 Latvia Nữ ?-? Moldova Nữ

00:00 Scotland Nữ ?-? Serbia Nữ

00:00 nữ Na Uy ?-? Hà Lan nữ

00:00 Montenegro Nữ ?-? Greece Nữ

00:00 Israel Nữ ?-? Slovakia Nữ

00:00 nữ Ý ?-? Finland Nữ

00:00 Andorra Nữ ?-? Faroe Islands Nữ

00:00 nữ Bồ Đào Nha ?-? malta Nữ

00:00 nữ Tây Ban Nha ?-? Belgium Nữ

00:00 Northern Ireland Nữ ?-? Bosnia and Herzegovina Nữ

00:00 nữ Đan Mạch ?-? Czech Nữ

00:00 Wales Nữ ?-? Kosovo Nữ

00:00 nữ Thụy Điển ?-? nữ Anh

17:15 Adelaide Raiders SC Reserve ?-? Adelaide Comets Reserve

05:00 Iguatu U20 ?-? FC Acopiara U20

14:30 Tianjin Jinmen Tiger U21 ?-? Wuhan Three Towns U21

14:30 Nantong Zhiyun U21 ?-? Chengdu Rongcheng U21

16:00 Junior Lions U20 ?-? Rakhine United U20

06:00 Rio Branco-ES ?-? Desportiva Ferroviaria ES

16:00 Hawkesbury City SC ?-? Fraser Park FC

17:00 Sydney University ?-? Gladesville Ryde Magic

16:30 South Melbourne ?-? Hume City

17:00 Oakleigh Cannons ?-? FC Melbourne Srbija

22:00 Atlas U23 ?-? Santos Laguna U23

22:00 Cruz Azul U23 ?-? Tijuana U23

22:00 Puebla U23 ?-? Club Leon U23

22:00 Queretaro U23 ?-? Chivas Guadalajara U23

22:30 Pachuca U23 ?-? Atletico San Luis U23

16:00 PahangU23 ?-? Negeri Sembilan NAZAU23

19:15 Darul Takzim II ?-? PDRM U23

18:35 Chengdu Rongcheng FC ?-? Nantong Zhiyun

19:00 Atletico Fenix Reserves ?-? San Martin Burzaco Reserves

19:00 Defensores de Cambaceres Reserves ?-? General Lamadrid Reserves

20:00 Villa Dalmine Reserves ?-? Sportivo Italiano Reserves

21:00 Deportivo Paraguayo Reserves ?-? Centro Espanyol Reserves

22:00 Deportivo Armenio Reserves ?-? CA Colegiales Reserves

00:00 CA Ituzaingo Reserves ?-? CA Claypole Reserves

01:00 Victoriano Arenas Reserves ?-? Deportivo Muniz Reserves

01:00 Racing Club Reserves ?-? Barracas Central Reserves

01:00 Tigre Reserves ?-? Huracan Reserves

01:00 Defensa y Justicia Reserves ?-? Godoy Cruz Reserves

01:00 Newell's Reserves ?-? Union Santa Fe Reserves

04:00 Talleres Cordoba Reserve ?-? Instituto AC Cordoba II

Tin tức EURO 2024, lịch thi đấu EURO 2024 chuẩn xác nhất

Cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin lịch thi đấu Euro 2024, mang đến cái nhìn toàn diện nhất cho các fan bóng đá về từng đội bóng, từng trận đấu trong mùa giải này. Hãy cùng chuyên gia của chúng tôi dõi sát xao lịch thi đấu của từng đội bóng mỗi ngày.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Thông tin Euro 2024 lịch thi đấu

Kết quả vòng loại Euro 2024 đã khép lại vào tháng 3 năm nay, 24 cái tên xuất sắc nhất đã có trong danh sách các đội tham gia vòng chung kết diễn ra tại nước Đức. Đường đua chinh phục cúp vô địch bóng đá châu Âu sẽ bắt đầu từ ngày 14/06 đến ngày 14/07 tại 10 thành phố của Berlin. 

Các đội vào chung kết sau kết quả vòng loại euro 2024 sẽ được chia làm 6 bảng theo kết quả bốc thăm trước đó và thi đấu theo vòng tròn, tính điểm một lượt. Sau khi kết thúc vòng bảng, 2 đội dẫn đầu mỗi bảng và 4/6 đội đứng thứ 3 với thành tích xuất sắc nhất sẽ giành vé đi tiếp vào vòng knock out.

Danh sách các đội lọt vào vòng chung kết Euro năm nay không nằm ngoài dự đoán của chúng tôi, với sự xuất hiện của những hung thần của bóng đá châu Âu như: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Croatia, Australia và Pháp.

Bảng tử thần cũng đã xuất hiện, với những cái tên sừng sỏ nhất như: Tây Ban Nha, Italia và Croatia thuộc bảng B của giải đấu. Trong khi đó, một số bảng có phần dễ chịu hơn như bảng C, bảng E.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Tin tức Euro 2024 – Bảng thi đấu các đội

Theo cập nhật từ Tin tức Euro 2024, 24 đội tham gia vòng chung kết Euro năm nay sẽ thi đấu vòng tròn theo bảng. Danh sách các đội thuộc 6 bảng đấu như sau:

Lịch thi đấu Euro 2024 trận hot sớm nhất

Vòng chung kết cúp vô địch bóng đá châu Âu 2024 trên đất nước Đức sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 15/06 tới. Các đội thi đấu mở màn bao gồm: 

  • Đức vs Scotland – Bảng Á
  • Hungary vs Thụy Sĩ – Bảng A
  • Italia vs Albania – Bảng B 
  • Tây Ban Nha vs Croatia – Bảng B

Lịch thi đấu ngày 16/06, các đội thi đấu gồm: 

  • Slovenia vs Đan Mạch – Bảng C
  • Serbia vs Anh – Bảng C
  • Ba Lan vs Hà Lan – Bảng D
  • Áo vs Pháp – Bảng D 
  • Romania vs Ukraine – Bảng E 
  • Bỉ vs Slovakia – Bảng E 
  • Bồ Đào Nha vs CH Séc – Bảng F 
  • Thổ Nhĩ Kỳ vs Georgia

Lịch thi đấu chi tiết Euro 2024 ngày 19/06, các đội thi đấu gồm:

  • Đức vs Hungary – Bảng A
  • Croatia vs Albania – Bảng B
  • Bồ Đào Nha vs Cộng Hòa Séc – Bảng F

Các thông tin lịch thi đấu vòng bảng Euro 2024 sẽ tiếp tục được tin tức EURO 2024 cập nhật hàng ngày trên kênh. Anh em hãy đồng hành cùng chúng tôi mỗi ngày để cập nhật lịch thi đấu sớm nhất của các đội.

Tin tức EURO 2024 – Cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Đồng hành cùng người hâm mộ trong mùa giải EURO năm nay, tin tức EURO 2024 sẽ cập nhật sát xao những thông tin liên quan tới giải đấu, lịch thi đấu và bình luận sau mỗi trận đấu nhanh chóng, chính xác nhất.

Người chơi có thể dễ dàng theo dõi lịch thi đấu của từng đội bóng trong từng vòng đấu để xem trực tiếp hoặc tham gia đặt cược cho trận đấu, đội bóng mình yêu thích. Đặc biệt, Tin tức EURO 2024 sẽ điểm nhanh các trận đấu hot của mỗi bảng để người chơi không bỏ lỡ cơ hội hòa mình vào ngày hội bóng đá hấp dẫn bậc nhất hành tinh.

Những thông tin có trên tin tức Euro 2024 đều được cập nhật bởi các nguồn tin cậy, các bình luận đánh giá được thực hiện bởi các chuyên gia thể thao hàng đầu. Vì thế, thông tin mà người chơi tiếp nhận được hoàn toàn chính xác, tin cậy.

Ngoài lịch thi đấu, tin tức EURO 2024 còn cập nhật thông tin về các đội bóng, thông tin về lịch sử Euro, đội bóng từng vô địch nhiều lần nhất trong lịch sử giải đấu,… Đặc biệt, trang tin cung cấp link cá cược trực tiếp để người chơi có thể tham gia đặt kèo cùng nhà cái cá cược bóng đá uy tín hàng đầu, giúp người chơi vừa có thể theo dõi các thông tin mới nhất, toàn diện nhất về EURO 2024, vừa có thể thỏa mãn đam mê cá cược của mình.

Với tin tức EURO 2024, cả mùa giải EURO năm nay sẽ được cập nhật nhanh nhất tới anh em. Hãy theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 cho tất cả các bảng từ kênh thông tin của chúng tôi mỗi ngày để không bỏ lỡ các trận đấu hay nhất anh em nhé!

Tin tức EURO 2024, lịch thi đấu EURO 2024 chuẩn xác nhất

Cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin lịch thi đấu Euro 2024, kết quả Euro, tỉ số Euro hôm nay, mang đến cái nhìn toàn diện nhất cho các fan bóng đá về từng đội bóng, từng trận đấu trong mùa giải này. Hãy cùng chuyên gia của chúng tôi dõi sát xao lịch thi đấu của từng đội bóng mỗi ngày.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Thông tin Euro 2024 lịch thi đấu

Kết quả vòng loại Euro 2024 đã khép lại vào tháng 3 năm nay, 24 cái tên xuất sắc nhất đã có trong danh sách các đội tham gia vòng chung kết diễn ra tại nước Đức. Đường đua chinh phục cúp vô địch bóng đá châu Âu sẽ bắt đầu từ ngày 14/06 đến ngày 14/07 tại 10 thành phố của Berlin. 

Các đội vào chung kết sau kết quả vòng loại euro 2024 sẽ được chia làm 6 bảng theo kết quả bốc thăm trước đó và thi đấu theo vòng tròn, tính điểm một lượt. Sau khi kết thúc vòng bảng, 2 đội dẫn đầu mỗi bảng và 4/6 đội đứng thứ 3 với thành tích xuất sắc nhất sẽ giành vé đi tiếp vào vòng knock out.

Danh sách các đội lọt vào vòng chung kết Euro năm nay không nằm ngoài dự đoán của chúng tôi, với sự xuất hiện của những hung thần của bóng đá châu Âu như: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Croatia, Australia và Pháp.

Bảng tử thần cũng đã xuất hiện, với những cái tên sừng sỏ nhất như: Tây Ban Nha, Italia và Croatia thuộc bảng B của giải đấu. Trong khi đó, một số bảng có phần dễ chịu hơn như bảng C, bảng E.

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Tin tức Euro 2024 – Bảng thi đấu các đội

Theo cập nhật từ Tin tức Euro 2024, 24 đội tham gia vòng chung kết Euro năm nay sẽ thi đấu vòng tròn theo bảng. Danh sách các đội thuộc 6 bảng đấu như sau:

Lịch thi đấu Euro 2024 trận hot sớm nhất

Vòng chung kết cúp vô địch bóng đá châu Âu 2024 trên đất nước Đức sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 15/06 tới. Các đội thi đấu mở màn bao gồm: 

  • Đức vs Scotland – Bảng Á
  • Hungary vs Thụy Sĩ – Bảng A
  • Italia vs Albania – Bảng B 
  • Tây Ban Nha vs Croatia – Bảng B

Lịch thi đấu ngày 16/06, các đội thi đấu gồm: 

  • Slovenia vs Đan Mạch – Bảng C
  • Serbia vs Anh – Bảng C
  • Ba Lan vs Hà Lan – Bảng D
  • Áo vs Pháp – Bảng D 
  • Romania vs Ukraine – Bảng E 
  • Bỉ vs Slovakia – Bảng E 
  • Bồ Đào Nha vs CH Séc – Bảng F 
  • Thổ Nhĩ Kỳ vs Georgia

Lịch thi đấu chi tiết Euro 2024 ngày 19/06, các đội thi đấu gồm:

  • Đức vs Hungary – Bảng A
  • Croatia vs Albania – Bảng B
  • Bồ Đào Nha vs Cộng Hòa Séc – Bảng F

Các thông tin lịch thi đấu vòng bảng Euro 2024 sẽ tiếp tục được tin tức EURO 2024 cập nhật hàng ngày trên kênh. Anh em hãy đồng hành cùng chúng tôi mỗi ngày để cập nhật lịch thi đấu sớm nhất của các đội.

Tin tức EURO 2024 – Cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất

Cập nhật nhanh chóng và chính xác về tỉ số euro hôm nay, kết quả euro, và lịch thi đấu Euro 2024 - giải đấu hàng đầu châu Âu.

Đồng hành cùng người hâm mộ trong mùa giải EURO năm nay, tin tức EURO 2024 sẽ cập nhật sát xao những thông tin liên quan tới giải đấu, lịch thi đấu và bình luận sau mỗi trận đấu nhanh chóng, chính xác nhất.

Người chơi có thể dễ dàng theo dõi lịch thi đấu của từng đội bóng trong từng vòng đấu để xem trực tiếp hoặc tham gia đặt cược cho trận đấu, đội bóng mình yêu thích. Đặc biệt, Tin tức EURO 2024 sẽ điểm nhanh các trận đấu hot của mỗi bảng để người chơi không bỏ lỡ cơ hội hòa mình vào ngày hội bóng đá hấp dẫn bậc nhất hành tinh.

Những thông tin có trên tin tức Euro 2024 đều được cập nhật bởi các nguồn tin cậy, các bình luận đánh giá được thực hiện bởi các chuyên gia thể thao hàng đầu. Vì thế, thông tin mà người chơi tiếp nhận được hoàn toàn chính xác, tin cậy.

Ngoài lịch thi đấu, tin tức EURO 2024 còn cập nhật thông tin về các đội bóng, thông tin về lịch sử Euro, đội bóng từng vô địch nhiều lần nhất trong lịch sử giải đấu,… Đặc biệt, trang tin cung cấp link cá cược trực tiếp để người chơi có thể tham gia đặt kèo cùng nhà cái cá cược bóng đá uy tín hàng đầu, giúp người chơi vừa có thể theo dõi các thông tin mới nhất, toàn diện nhất về EURO 2024, vừa có thể thỏa mãn đam mê cá cược của mình.

Với tin tức EURO 2024, cả mùa giải EURO năm nay sẽ được cập nhật nhanh nhất tới anh em. Hãy theo dõi lịch thi đấu Euro 2024 cho tất cả các bảng từ kênh thông tin của chúng tôi mỗi ngày để không bỏ lỡ các trận đấu hay nhất anh em nhé!

Tác giả

  • CEO Trần Hoàng Thịnh

    Trong thế giới cá cược thể thao, bóng đá trực tuyến, Trần Hoàng Thịnh là cái tên nổi tiếng được giới cược thủ vô cùng kính nể bởi tài năng nhận định và dự đoán các trận đấu vô cùng chính xác.